Jack/ Dây Cáp

 
(0236) 3 873 777 0888 08 99 77
 

CÁP QUANG ALANTEK BLANK ADAPTOR PLATE 306-8P0000-0000
Call: 0905.821.068

CÁP QUANG ALANTEK DUPLEX (6) ADAPTOR PLATE SM 12 PORT LOADED SC 306-8D0212-SM00
Call: 0905.821.068

Alantek Rack Mount Blank Panel 1U 19 inch
Call: 0905.821.068

Alantek SC SM 9/125UM(0.9MM) UPC 1.0MT
Call: 0905.821.068

Dây nhảy quang Alantek M-Mode 50/125um, OM2, PVC, Patch Cord SC/SC 3m
Call: 0905.821.068

CÁP QUANG ALANTEK 4C FO 50UM OUTDOOR AMORED (2KM/RL) 306-STA504-Y000
Call: 0905.821.068

Cáp âm thanh/ điều khiển Alantek 1-Pair 18AWG LSZH
Call: 0905.821.068

Cáp âm thanh/điều khiển Alantek 1-Pair 18 AWG (500m/rl)
Call: 0905.821.068

Dây cáp điều khiển ALANTEK 22AWG, 1 Pair
Call: 0905.821.068

Alantek RG6 Compression F Connector (Đầu nối Truyền hình F5)
Call: 0905.821.068

Dây cáp đồng trục Alantek RG11 301-RG1100-SSBK-1223
Call: 0905.821.068

Cáp đồng trục chống nhiễu RG6 Alantek màu đen, 301-RG0600-SSBK-1223
Call: 0905.821.068

Alantek RJ45 Rubber Boot
Call: 0905.821.068

Alantek Cat6 UTP Dual IDC Jack, white (302-2QX618-WHAB)
Call: 0905.821.068

Alantek Cat5e UTP Jacks White (302-202018-WHAB)
Call: 0905.821.068

Alantek Cat6 Moulded UTP P/cord 7FT
Call: 0905.821.068

Alantek Cat5e UTP Moulded P/Cord 4ft
Call: 0905.821.068

Đầu bấm mạng alantek cat5 chính hãng 302-20300E-0050
Call: 0905.821.068

Đầu nối RJ-45 Alantek Cat6 Modular Plug
Call: 0905.821.068

Cáp mạng Alantek cat6 UTP (301-6008LG-03BU)
Call: 0905.821.068

Cáp mạng Cat5 UTP Alantek,305m/ cuộn, 301-10008E-00GY
Call: 0905.821.068

301-100023-05GY
Call: 0905.821.068

Cáp điện thoại treo 20x2x0.5
Call: 0905.821.068

Cáp điện thoại treo 10x2x0.5
Call: 0905.821.068